-‘๑’- [A][L][O][N][E]-‘๑’- Cộng Đồng Việt Sôi Động-‘๑’-
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

-‘๑’- [A][L][O][N][E]-‘๑’- Cộng Đồng Việt Sôi Động-‘๑’-

Đăng kýĐăng ký  TrangChủ  Trang ChínhTrang Chính  ÂmNhạc  Latest imagesLatest images  TV Oline  PhoToShop  BóiTìnhYêu  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng NhậpĐăng Nhập  bản Kiểm Điểm dành cho học sinh chuyên lí Empty  
Bài Mới Nhất
Bài gửiNgười gửiThời gian
Cách Post Video Từ Youtube Thu Jun 17, 2010 2:37 am
Hướng Dẫn Post Ảnh Và Nhạc Trên Diễn Đàn Thu Jun 17, 2010 2:35 am
Hướng Dẫn Vote Cho Bài Viết Thu Jun 17, 2010 2:33 am
Chỉnh Sửa Chữ Kí + Avarta Thu Jun 17, 2010 2:30 am
Cách post ảnh Thu Jun 17, 2010 1:12 am
4rom chưa đẹp Tue Jun 08, 2010 7:02 am
4rom chưa đẹp Tue Jun 08, 2010 7:02 am
Thằng Mập China lên cơn dại cởi truồng chặn taxi Tue Jun 08, 2010 1:12 am
tYn s0k nàk............. Tue Jun 08, 2010 1:10 am
• Men (hôk thuộc Alone Fam ) Vào Đây Ghy Danh ha^^ Tue Jun 08, 2010 1:07 am
Kiểu trang trí điện thoại và laptop đẹp!! Tue Jun 08, 2010 1:06 am
Những mẫu trang trí điện thoại cực đẹp ! Tue Jun 08, 2010 1:04 am

bản Kiểm Điểm dành cho học sinh chuyên lí 0.4725405_27171_1

bản Kiểm Điểm dành cho học sinh chuyên lí
bản Kiểm Điểm dành cho học sinh chuyên lí 0.4725403_27171_1
bản Kiểm Điểm dành cho học sinh chuyên lí EmptySat Jun 05, 2010 1:24 am
xylove
xylove

https://alone.forum-viet.com

Admin

.:.Thông tin.:.

Xylove
Teenkyuc:
bản Kiểm Điểm dành cho học sinh chuyên lí Left_bar_bleue1/2bản Kiểm Điểm dành cho học sinh chuyên lí Empty_bar_bleue  (1/2)

bản Kiểm Điểm dành cho học sinh chuyên lí Vide
repeat

Bài gửiTiêu đề: bản Kiểm Điểm dành cho học sinh chuyên lí

Ngu?n : Http://wWw.Lop08TV1A.Co.Cc

Tiêu Ð? : bản Kiểm Điểm dành cho học sinh chuyên lí

Lop08TV1A - K?t N?i B?n Bè

--------------------------------------------------
Kính gửi cô giáo chủ nhiệm.

Hôm qua, trong giờ ra chơi, bạn Hiếu ngồi cạnh em loay hoay phẫu thuật cái bút mực. Dù bạn không cố tình song lực quán tính vẫn khiến mực rơi vào áo em.

Bạn ấy không hề xin lỗi cũng như không chịu chấm dứt ngay việc giải phẫu vật đáng ra nên đưa vào viện bảo tàng từ lâu rồi.

Máu dồn vào tim khiến em đã dùng xấp xỉ 400N tác dụng lên người bạn ấy trong khoảng thời gian xấp xỉ 0,5s. Vì xung của lực bằng độ biến thiên động lượng nên đáng ra bạn ấy phải chuyển động lùi nhưng thật tiếc, bạn ấy béo quá, phản lực tác động lên tay em còn lớn hơn cả 400N kia.

Theo phản xạ tự vệ, bạn ấy lao vào em với vận tốc khá lớn, không một chút do dự. Kết quả là em bị bắn vào tường, mà tường lại nặng hơn em rất nhiều. Tuân theo định luật III Newton, tườg đứng yên, em bật ngược trở lại.

Tuy có hơi đau nhưng do cay cú, em liền áp dụng ngay định luật "Húc". Chỉ tại tội thừa mỡ nên va chạm giữa đầu em và bụng bạn ấy là... va chạm dẻo, lực của em bị triệt tiêu. Liên tiếp sau đó là một chuỗi quy tắc bàn tay trái, quy tắc bàn tay phải khiến em bị dao động với tần số lớn.

Đến lúc này, em không còn đủ sức chiến đấu nữa vì theo một vế của định luật bảo toàn năng lượng thì năng lượng không tự nhiên sinh ra, trong khi bữa sáng của em lại có hạn. Biết thân biết phận, em đã dựa vào Định luật bảo toàn tính mạng mà tự rút lui ôm hận về nhà.

Hôm nay, em viết bản kiểm điểm này để mong cô tha thứ. Em hứa lần sau nếu có đánh nhau, em sẽ chuẩn bị bữa sáng chu đáo hơn hay ít ra, cũng chọn đứa gầy hơn em làm đối thủKính gửi cô giáo chủ nhiệm.

Hôm qua, trong giờ ra chơi, bạn Hiếu ngồi cạnh em loay hoay phẫu thuật cái bút mực. Dù bạn không cố tình song lực quán tính vẫn khiến mực rơi vào áo em.

Bạn ấy không hề xin lỗi cũng như không chịu chấm dứt ngay việc giải phẫu vật đáng ra nên đưa vào viện bảo tàng từ lâu rồi.

Máu dồn vào tim khiến em đã dùng xấp xỉ 400N tác dụng lên người bạn ấy trong khoảng thời gian xấp xỉ 0,5s. Vì xung của lực bằng độ biến thiên động lượng nên đáng ra bạn ấy phải chuyển động lùi nhưng thật tiếc, bạn ấy béo quá, phản lực tác động lên tay em còn lớn hơn cả 400N kia.

Theo phản xạ tự vệ, bạn ấy lao vào em với vận tốc khá lớn, không một chút do dự. Kết quả là em bị bắn vào tường, mà tường lại nặng hơn em rất nhiều. Tuân theo định luật III Newton, tườg đứng yên, em bật ngược trở lại.

Tuy có hơi đau nhưng do cay cú, em liền áp dụng ngay định luật "Húc". Chỉ tại tội thừa mỡ nên va chạm giữa đầu em và bụng bạn ấy là... va chạm dẻo, lực của em bị triệt tiêu. Liên tiếp sau đó là một chuỗi quy tắc bàn tay trái, quy tắc bàn tay phải khiến em bị dao động với tần số lớn.

Đến lúc này, em không còn đủ sức chiến đấu nữa vì theo một vế của định luật bảo toàn năng lượng thì năng lượng không tự nhiên sinh ra, trong khi bữa sáng của em lại có hạn. Biết thân biết phận, em đã dựa vào Định luật bảo toàn tính mạng mà tự rút lui ôm hận về nhà.

Hôm nay, em viết bản kiểm điểm này để mong cô tha thứ. Em hứa lần sau nếu có đánh nhau, em sẽ chuẩn bị bữa sáng chu đáo hơn hay ít ra, cũng chọn đứa gầy hơn em làm đối thủbản Kiểm Điểm dành cho học sinh chuyên lí Yociexp60bản Kiểm Điểm dành cho học sinh chuyên lí Yociexp60bản Kiểm Điểm dành cho học sinh chuyên lí Yociexp60bản Kiểm Điểm dành cho học sinh chuyên lí Yociexp60bản Kiểm Điểm dành cho học sinh chuyên lí Yociexp60bản Kiểm Điểm dành cho học sinh chuyên lí Yociexp60bản Kiểm Điểm dành cho học sinh chuyên lí Yociexp60bản Kiểm Điểm dành cho học sinh chuyên lí Yociexp60bản Kiểm Điểm dành cho học sinh chuyên lí Yociexp60

Ch? Kí C?a xylove

bản Kiểm Điểm dành cho học sinh chuyên lí 0.4725407_27171_1bản Kiểm Điểm dành cho học sinh chuyên lí 0.4725406_27171_1

Trang 1 trong tổng số 1 trang
bản Kiểm Điểm dành cho học sinh chuyên lí 0.4725405_27171_1

Tr? L?i Nhanh - Quick Reply
bản Kiểm Điểm dành cho học sinh chuyên lí 0.4725403_27171_1

bản Kiểm Điểm dành cho học sinh chuyên lí 0.4725407_27171_1bản Kiểm Điểm dành cho học sinh chuyên lí 0.4725406_27171_1